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KAZI ZILIZOPANGWA KUTEKELEZWA 
KATIKA MWAKA 2023/24

	» Kukamilisha utekelezaji wa mradi kwa kuimarisha 
(reinforcement) handaki la kupitishia maji hadi 
kituo cha kuzalishia umeme; 

	»
	» kukamilisha kazi zote za civil, kuondoa  

miundombinu ya kukinga maji (cofferdam); 
	»
	» usimikaji wa mitambo ya kuzalisha 

umeme; 
	»
	» kufanya majaribio ya kuzalisha 

umeme bila mzigo (dry testing), 
majabio ya kuzalisha umeme ikiwa 
na mzigo (wet tesing), na kuanza 
utekelezaji wa miradi ya kijamii 
ya awamu ya pili




